Page is loading...

(43). Bahlul Na Kitabu Cha Falsafia

Ilikuwa ni siku ya Idd, Bahlul alikwenda msikitini alikuta watu wengi mno wameshajazana na hivyo hapakuwa na nafasi na viatu vya kila aina vilikuwa vimezagaa kila mahala. Kwa kuwa alikwisha ibiwa viatu vyake hapo awali, hivyo alihofu kuibiwa safari hii pia, ndivyo maana akatoa leso yake akaviviringishia na alipoingia Msikitini aliketi katika kona moja akiuangalia mno ule mzigo alionao. Ubavuni mwake alikuwapo mtu mmoja ambaye alimwuliza: "Mimi ninadhani kuwa wewe umekichukua kitabu muhimu mno, je kinahusu somo lipi?"

Bahlul alimjibu: "Kitabu cha Falsafia!"
Yule aliuliza: "Je umenunua kutoka duka lipi?"
Bahlul alimjibu: "Nimenunua kutoka duka la mshona viatu!"

Share this page